Flash News.

സ്കോളർഷിപ് ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുകൾ ആധാർ നമ്പറുമായി ലിങ്ക് ചെയ്യുന്നത് സംബന്ധിച്ച CIRCULAR താഴെ കൊടുക്കുന്നു അത് പ്രകാരമുള്ള നടപടികൾ സ്വീകരിക്കേണ്ടതാണ് .. പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധക്ക്.... ഉച്ചഭക്ഷണവുമായി ബന്ധപെട്ട DAILY BASIS DATA ENTRY നടത്തേണ്ട IVRS PORTAL ബ്ലോഗിന് മുകളില്‍ ഇടതുവശത്തായി നല്കിയിട്ടുണ്ട്. ന്യൂനപക്ഷ -പ്രീ മെട്രിക് സ്കോളർഷിപ്‌ തുക കുട്ടികളുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിലേക്കു നേരിട്ട് ലഭിക്കുന്നതിനായി ആധാർ നമ്പർ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുമായി അടിയന്തിരമായി ലിങ്ക് ചെയ്യേണ്ടതാണ് ഇതു സംബന്ധിച്ച വ്യക്തമായ നിർദേശങ്ങൾ എല്ലാ സ്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കുട്ടികൾക്ക് നൽകേണ്ടതാണ്

Monday, 23 October 2017

പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധക്ക്

തളിപറമ്പ വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലാ സംസ്കൃത അകദമിക് കൌണ്‍സിലും വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പും ചേര്‍ന്ന്  26/10/2017, 27/10/2017(വ്യാഴം, വെള്ളി ) എന്നീ ദിവസങ്ങളില്‍ വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലയിലെ LP ,UP ,HS സംസ്കൃത അധ്യാപകര്‍ക്കുള്ള സംസ്കൃത വ്യാകരണ കോഴ്സ് നടത്തുന്നു.


സ്ഥലം :സര്‍ സയിദ്‌ HSS തളിപറമ്പ
സമയം: രാവിലെ 10 മുതല്‍ വൈകിട്ട് 4 മണി വരെ.


എല്ലാ സംസ്കൃത അധ്യാപകരും നിര്‍ബന്ധമായി പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്.

ജവഹര്‍ നവോദയ വിദ്യാലയ സെലക്ഷന്‍ ടെസ്റ്റ്‌-2018 അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ്.

ഇത്തവണത്തെ ജവഹര്‍ നവോദയ വിദ്യാലയ സെലക്ഷന്‍ ടെസ്റ്റ്‌ അപേക്ഷ ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയാണ് സമര്‍പ്പിക്കേണ്ടത്‌.അപേക്ഷാ ഫോറവും പ്രോസ്പെക്ടസും താഴെ പറയുന്ന വെബ്സൈറ്റ് കളില്‍ ലഭ്യമാണ്. www.nvshq.org,  www.navodayahyd.gov.in,  www.jnvkannur.nik.in.അപ്പ്ലികേഷന്‍ ഫോമുകള്‍ ഐ ടി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ CSC സെന്‍ററുകള്‍വഴി അപ്പ്‌ ലോഡ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തിയ്യതി 25/11/2017 ആണ്.പരീക്ഷാ തിയ്യതി 10/02 /2017 ആണ്. ഹാള്‍ ടിക്കറ്റും ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയി ലഭ്യമാകുന്നതാണ്.

Saturday, 21 October 2017

അറിയിപ്പ് 

2017 -18  അധ്യയന  വർഷത്തെ  മൂന്നാം  വാല്യം  പാഠപുസ്തക ങ്ങളുടെ  വിതരണം  21 -10 -17  മുതൽ  ആരംഭിക്കുന്നതാന്നെന്ന്  കെ .ബി .പി  എസ്സ്  അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട് .22 -10 -2017  ന്  ഞാറാഴ്‌ച   മൂന്നാം വാല്യം പാഠപുസ്തക  വിതരണം  ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല 

പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌ 

കേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളില്‍ നാളിതുവരെ ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള എന്‍ഡോവ്മെന്‍റ് കള്‍ക്കും സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്‌ കള്‍ക്കും പ്രത്യേക രജിസ്റ്റര്‍ ഉണ്ടാക്കി എല്ലാ വര്‍ഷവും കൃത്യമായി അര്‍ഹരായ കുട്ടികള്‍ക്ക് PTA യുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ വിതരണം ചെയ്യുവാന്‍ വേണ്ട നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കണമെന്നും രക്ഷാകര്‍ത്താക്കളുടെയും പൊതുജനങ്ങളുടെയും അറിവിലേക്കായി എന്‍ഡോവ്മെന്‍റ് കളുടെ വിശദവിവരങ്ങള്‍ എഴുതിയ നോട്ടീസ് ബോര്‍ഡുകള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുവാനും, സ്കൂള്‍ മാഗസിനിലും വിശദ വിവരങ്ങള്‍ സൂചിപ്പിക്കുവാനും വേണ്ട നടപടികള്‍ അടിയന്തിരമായി സ്വീകരിക്കേണ്ടതാണ്.

Thursday, 19 October 2017

അറിയിപ്പ്

2018-19 വര്‍ഷത്തെ കൈത്തറി യുനിഫോം വിതരണത്തിനുള്ള മാതൃകാ കളര്‍ കോഡ് ഓഫിസില്‍ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. എല്ലാ ഗവ. എല്‍. പി, യു. പി സ്കൂളുകളിലെ പ്രധാനാധ്യാപകരും മൂന്നു ദിവസത്തിനകം  മാതൃകാ കളര്‍ കോഡ് പരിശോധിച്ച് തുണിയുടെ കോഡ് എഴുതി നല്‍കേണ്ടതാണ്. ഒക്ടോബര്‍ 27, ന് തന്നെ കളര്‍ കോഡ് ഐ ടി @ സ്കൂളിന്‍റെ website ല്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ എന്‍ട്രി ചെയ്യേണ്ടത് കൊണ്ടു കാലതാമസംഅനുവദിക്കുന്നതല്ല.

2017-18 ലെ ശാസ്ത്ര മേളയുടെ മത്സര ഫലങ്ങള്‍ സാങ്കേതിക കാരണങ്ങളാല്‍ ബ്ലോഗില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയിട്ടില്ല. ഓഫിസിന്റെ നോട്ടീസ് ബോര്‍ഡില്‍ മത്സര ഫലങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട് .

സ്കൂള്‍ കലോത്സവത്തിന്‍റെ  ഓണ്‍ലൈന്‍ എന്‍ട്രി സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ്

സ്കൂള്‍ കലോത്സവത്തിന്‍റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ എന്‍ട്രി നടതുന്നതിനാവശ്യമായ
യുസര്‍ ഐ ഡി യും പാസ്സ്‌വേര്‍ഡ്‌ ഉം താഴെ കൊടുക്കുന്നു.


USER ID  :  thaliparamba_south 


PASS WORD  :  658ff228



എയിഡഡ സ്കൂള്‍ പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌

2017-18 വര്‍ഷത്തെസ്കൂള്‍ യുനിഫോം അനുവദിച്ചതില്‍  ചില സ്കൂളുകള്‍ക്ക് SIXTH WORKING DAY  കണക്ക് പ്രകാരം ഉള്ള കുട്ടികളിലും കൂടുതല്‍ തുക അനുവദിച്ചിരുന്നു. കൂടുതലായി അനുവദിച്ച തുക   (EXCESS AMOUNT) പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ അക്കൗണ്ട്‌ ല്‍ നിന്ന്‍ പിന്‍വലിച്ചു, ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഒഫിസരുടെ  SBI കരിങ്കല്‍ കുഴി ബ്രാഞ്ചിലെ അക്കൗണ്ട്‌ ല്‍ തിരിച്ചടക്കെണ്ടതാണ്.


ബാങ്ക് :    SBI, Karinkalkuzhi Branch
Account Number:   67330318714
IFSC CODE  : SBIN 0070981


Wednesday, 18 October 2017

റവന്യു ജില്ലാ മേള തിയ്യതികള്‍ സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ് 

                                                   തിയ്യതി               സ്ഥലം             വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ല 

1.   കായിക മേള               ഒക്ടോബര്‍          കണ്ണൂര്‍           കണ്ണൂര്‍ 
                                                14, 15,17

2.  ശാസ്ത്രോല്‍സവം     നവംബര്‍ 10, 11    കണ്ണൂര്‍           കണ്ണൂര്‍


3.  കലോത്സവം                 ഡിസംബര്‍ 5
                                                 മുതല്‍ 8 വരെ     പയ്യന്നൂര്‍       തളിപറമ്പ 

Tuesday, 17 October 2017

പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌ 

DPI ഉത്തരവ് പ്രകാരം 3, 5 ക്ലാസ്സുകളില്‍ പഠനത്തില്‍ പിന്നോക്കം നില്‍ക്കുന്ന കുട്ടികളെ കണ്ടെത്തി പരിഹാര ബോധന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ നല്‍കേണ്ടതാണ്.
കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റ് 21/10/2017 ന് നല്‍കേണ്ടതാണ്.കുട്ടികളെ സംബന്ധിച്ചുള്ള സമഗ്ര വിവരങ്ങള്‍ പ്രോഫോര്‍മയില്‍ പിന്നീട് നല്‍കേണ്ടതാണ്.

പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌

സീ മാറ്റിന്‍റെ നേതൃത്വത്തില്‍ പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്കുള്ള ദ്വി ദിന പരിശീലനം ഒക്ടോബര്‍ 21, 28 തിയ്യതികളില്‍ BRC യില്‍ നടക്കുന്നു 

സമയം:    രാവിലെ 10 മുതല്‍ 5 വരെ
ആദ്യ ദിനം:   SDP യും  രണ്ടാം ദിനം: LAP TOP ഉം കൊണ്ടു വരേണ്ടതാണ്
പകരക്കാരെ അയക്കേണ്ടതില്ല.



 // അറിയിപ്പ് // 

സ്കൗട്ട് ഗൈഡ്, കബ്, ബുൾബുൾ  മീറ്റിംഗ് 19 -10 -2017 ഉച്ചയ്ക്ക് മൂന്നുമണിക് BRC  ഹാളിൽ  നടക്കുന്നു 


Ajanda :
         IMF,IRF
         PETROL LEADERS CAMP
        SANITATION PROMOTION
        CUB BULBUL UTSAV
        DS TEST

Sunday, 15 October 2017


// അറിയിപ്പ് //


പൊതു  വിദ്യാഭ്യാസ   സംരക്ഷണ  യജ്ഞത്തിന്റെ  ഭാഗമുള്ള   കൈപ്പറ്റു  പുസ്തകം -മാർഗ്ഗരേഖ -2    എല്ലാ  പ്രധാന  അദ്ധ്യാപകരും  എത്രയും  പെട്ടെന്ന്  ഓഫീസിൽ  നിന്നും കൈപ്പറ്റേണ്ടതാണ്  എന്ന്  അറിയിക്കുന്നു.

Friday, 13 October 2017





അറിയിപ്പ്
കണ്ണൂര് റവന്യു ജില്ലാ സ്കൂള് കായികമേള 2017 October 14,15,17 തിയ്യതിയില് കണ്ണൂർ  പരേ ഡ് ഗ്രൌണ്ടില് വെച്ച്  ന്ടക്കുന്നു. താഴെ  പറയുന്ന കായികാദ്ധ്യപകരെ  ഒഫീഷ്യല്സ് ആയി നിയമിച്ചിരുന്നു 
14 തിയ്യതി കാല്ത്ത് 7.30  മ ണിക്ക് മേല്പറഞ്ഞ  സ്ഥലത്ത്  എത്തിചേരേണ്ടതാണ് .

ഡിഡിഇ കണ്ണൂര്
Official list 2017-18
Technical Co-ordinator
Sri. P P Sudheer : PET Azhikode HSS
Technical Managers
Sri. A.J. Mathew : FTO Athletics
Sri. Jose Mathew : SAI Thalassery
Sri. S A Chacko : KSC Kannur
Sri P Narayanan Kutty : PET GHSS Morazha
Referrees
Track : Sri. Manoharan T, PET Govt. Brennan HSS
Throws ( Hammer &Javelin) : Sri M Shamsudheen PET GVHSS Edayannur
Throws ( Shot put, Discus) : Sri Shaju Joseph PET Karipal UPS
Jumps (Distance) : Sri. Stephen Mathew PET Kuthuparamba HSS Jumps (Height) : Sri.Sajeevan M Govt. H.S.S Chundangapoil
Walk : Sri. A J Mathew ( FTO Athletics)
Cross country : Sri.Manoj C PET Anjarakandy HSS Call Room Manager : Sri. E Pavithran PET AVSGHSS Karivellur Call Room Technical Co ordinator : Sri M Balakrisnan PET Perul UPS
Judges at Finish Smt. S. Geetha PET, GHSS Pallikkunnu (Cheif)
Sri. E V. Pramod Kumar PET GHSS Vayakkara
Sri. C. Vinodan, PET GHSS Aralam
Sri .Ulpalakshan PET TMHSS Vellora
Smt .Reena Sebastian PET St Terasas AIHSS Kannur
Sri.Ashokan PET GVHSS Cherukunnu Smt. Nirmala PET DIS GIRLS HSS City
Sri. P Mohanan Kannur
RDSGA, Kannur Sports Meet 2017
Time Keepers
Sri. Shyamnath k HOD Govt Women College Kannur (Chief)
Sri .Lijo Varghese Coach GVHSS Kannur
Sri. Kuriyan Jose PET St. Josaeph HSS Vayattuparamba
Smt. Sumana N. Coach GVHSS Kannur
Sri. Hameed C , PET MMHSS Thalassery
Sri. E V. Pramod Kumar PET GHSS Vayakkara
Sri Saveen PET GWHSS Cherukunnu Smt. Rekha Jose PET PET GHSS Vengad
Sri. Anilkumar PET Sivapuram HS
Sri Mujeeb Rahman PET GHSS Munderi Smt Manal Mammikutty PET GHSS Chelora
Sri. Saji Augustine, PET Cherupushpam HS, Chandanakkampara
Zone Judges and Track Umpairs
Sri. Saji Mathew, PET GHSS Karthikapuram (Chief)
Sri. George Joseph ,PET St Thomas HS Kiliyanthara Smt. Ajitha. K.V, PET GHSS Vellur Smt .M M Thressiamma PET GHSS Padiyoor
Sri. V K Chandran, PET PRM HSS Kolavellur
Sri .Rajeevan Manikkoth PET GHSS Kuthuparamba
Smt. Rajina, PET Desaseva UP School, Kannadiparamba
Lap Scorers
Sri .Valsan. N.K , PET Kathirur West UPS ( Chief )
Smt. K J Mary PET IMNS GHSS Mayyil
Sri .Sethumadhavan PET GHSS Ettikulam
Sri Sujith kumar PET Kizhunna UPS
Smt .Rasna K PET GHSS Chala
Sri .Biju Agustin PET Devamatha HSS Paisakari
Judges for Jumps ( Distance)
Sri. Reghu Cheeneri, PET SABT HS Thayineri (Chief )
Sri .Johny K T , PET Santhome HSS Kolakkad
Sri .Anilkumar P GHSS Ulikkal Smt. Beena Joseph, PET, St. Mary’s HS Payyannur
Sri. K.Karunan PET Oniyan HS Kodiyeri Sri .Valsan K PET RK HS Olavilam
Sri .Rafeeqe K NAM HSS Peringathur Sri .Dheeraj K P PET GHSS Kunhimangalam
RDSGA, Kannur Sports Meet 2017
Judges for Jumps (Height)
Sri. Thomas Cheriyan PET , GHSS Malapattam (Chief )
Sri. Vilson K J St Cornelius Kolayad
Sri. Lovejith PET GUPS Mattanur Sri. K.P.Pramod, PET KKV Memorial HSS Panoor
Sri. Santhosh Kumar PET Sivapuram HSS
Sri. Pavanan PET Kayani UP School
Sri V K Chandran PET PRM HSS Kolavallur
Judges for Throws (Discus Throw and Javelin) Sri. Ceby Peter PET GHSS Chuzhali (Chief )
Sri Sreenivasan PET KPRGS GHSS Kalliassery Sri Saidas PET Thiruval UPS
Sri Santhosh K PET GVHSS Koduvalli Smt. Daisy Fernandas PET GHSS Manathana
Smt Sheena P PET , SH HSS Thalassery Judges for Throws ( Shot Put and Hammer Throw)
Smt. Jayamol,V J PET GGHSS Thiruvangad (Chief) Sri. Benchamin, PET Special School Chavara
Sri.Valsalan k PET Ramakrishna HS Olavilam
Sri. E. Rameshan, PET RGMHSS Mokeri Sri. Jayaprakash, PET Palakool UPS
Tabulation at Time
Smt.Praseetha PET Chovva HSS (Chief)
Smt.Prabhavathi K Kannur
Tabulation at Finish
Sri .N P Bineesh PET GHSS Pappinisseri (Chief) Sri.Jobin P Lukose PET Marigiri HSS Therthalli
Sri. Anees K PET GVHSS Kurumathur
Call Room For Track
Sri Jomon Jose PET GHSS Kaniyanchal (Chief)
Sri M Sundaram PET AKAS GVHSS Payyanur
Sri. Vinod Augustine BVJ M HSS Perumpadavu
Sri .V D Jose PET St Joseph HSS peravoor
Sri.Venugopal T V PET Central UPS Payyanur
RDSGA, Kannur Sports Meet 2017
Call Room For Field
Sri. Ashokan K P PET Chovva HSS (Chief)
Sri .Sandeep P P PET GHSS Korome
Sri. Shyamjith PET PJ HSS Puthiyangadi
Sri. Vinod Kumar PET Kadamberi UPS Smt, Febiyola PET GHSS Chavassery
Starters
Sri. Salin Joseph, PET St. Joseph HSS Kunnoth (Chief ) Sri. Madhusoodhanan C A PET Varam UPS
Sri. Sudhakarapillai PET Kunhaparamba UPS
Sri. Sreekanth.P.K, PET Chembilode HSS
Sri. K T Anoop PET CHM HSS Kavumpady
Sri .Kapil Sebastian PET St Michaels AIHSS Kannur
Equipments
Smt. Latha V. M PET GHSS City Kannur
Field Marshal
Sri. Gireesh Kumar N P PET Mouwanchery UPS
Announcement
Sri A. Karunakaran , PET Peralam UP School
Sri Rajeevan K HM Thillenkery LPS.
Record
Sri. KC Vinod kumar, District Education Office
Sri. Jonson K J PET SHHS Angadikadavu
Technical Information Centre
Sri. Shivilal C.K, PET Ramavilasam HSS (Chief) Sri. Ajith Varghese PET GHSS Ramanthali
Sri. Hashif V P VMM English Medium High School, Palottupally, Mattannur

Thursday, 12 October 2017


                                         അറിയിപ്പ് 


കണ്ണൂർ ജില്ലയിൽ 2017-18 വർഷത്തിൽ ഹൈസ്ക്കൂൾ ഭാഷാദ്ധ്യാപക തസ്തികയിലേക്ക് പ്രമോഷൻ നൽകാൻ യോഗ്യതയുള്ള പ്രൈമറി അദ്ധ്യാപകരുടെ അന്തിമ സീനിയോറിറ്റി ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു ... Click here 

അറിയിപ്പ് 

ഹരിത വിദ്യാലയം വിദ്യാഭ്യാസ റിയാലിറ്റി ഷോ യില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ താല്പര്യപ്പെടുന്ന വിദ്യാലയങ്ങള്‍ ഒക്ടോബര്‍ 16 നകം ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയി അപേക്ഷാ നല്‍കേണ്ടതാണ്. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ www. harithavidyalayam.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് ല്‍ ലഭ്യമാണ്.

Tuesday, 10 October 2017

റവന്യു ജില്ലാ മേള തിയ്യതികള്‍ സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ് 

                                                   തിയ്യതി               സ്ഥലം             വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ല 

1.   കായിക മേള               ഒക്ടോബര്‍          കണ്ണൂര്‍           കണ്ണൂര്‍ 
                                                14, 15,17
 

2.  ശാസ്ത്രോല്‍സവം     നവംബര്‍ 10, 11    കണ്ണൂര്‍           കണ്ണൂര്‍


3.  കലോത്സവം                 ഡിസംബര്‍ 5
                                                 മുതല്‍ 8 വരെ     പയ്യന്നൂര്‍       തളിപറമ്പ 

 പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌
 ഐ ടി മേളയുടെ നടത്തിപ്പ് തിയ്യതി സംബന്ധിച്ച തിരുത്ത്‌

ശാസ്ത്ര മേളയോടനുബന്ധിച്ചു നടത്തുന്ന ഐ ടി മേള യില്‍ എല്ലാ ഇനങ്ങളും നാളെ 12/10/2017 ന് തന്നെ നടക്കുന്നതാണ്.ശാസ്ത്ര മേളയുടെ നോട്ടീസില്‍ 12, 13 തിയ്യതികളിലാണ് ഐ ടി മേള നടക്കുന്നത് എന്നാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിരുന്നത്.

വളരെ അടിയന്തിരം 
ശ്രദ്ധ (പരിഹാരബോധനം)  പദ്ധതി സ്‌കൂളുകളിൽ നടപ്പിലാക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച നിർദേശങ്ങൾക്കായിഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക  പ്രധാനാധ്യാപകർ പദ്ധതി നടപ്പിലാക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച സർക്കുലറിലെ  മാർഗ നിർദേശങ്ങൾ കൃത്യമായും പാലിക്കേണ്ടതാണ്

Monday, 9 October 2017

പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌.

2017-18 വര്‍ഷത്തെ സബ്ജില്ലാ തല ശാസ്ത്ര മേളയുടെ രജിസട്രേഷന്‍ ഒക്ടോബര്‍ 11 ന് ഉച്ചക്ക് 2 മണി മുതല്‍ മൊറാഴ HSS ല്‍ നടക്കുന്നു.

Sunday, 8 October 2017



അറിയിപ്പ് 
 2018 ജൂൺ 30 രെ  വിരമിക്കുന്ന ജീവനക്കാരുടെ വിവരങ്ങൾ ചുവടെ കൊടുത്ത പ്രൊഫോർമയിൽ സമർപ്പിക്കുക

വളരെ അടിയന്തിരം 

സർക്കാർ വിദ്യാലയങ്ങൾ ചുവടെ  നൽകിയിട്ടുള്ള ആസ്തി  രജിസ്റ്റർ  തയ്യാറാക്കി 11.10.2017 നു  മുമ്പായി    ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കേണ്ടതാണ്.

 



2017-18 Science Quiz Winners

LP

1st. ANIRUDH MV Thayampoyil ALPS
2nd .ADWAID KM  Parassinikkadava AUPS
UP
1st AMRUTHA C  . Chelery AUPS
2nd  ARYA RAMESH  Morazha central AUPS
HS
 1st  SWATHIKA MK  Parassinikkadava HS
2nd  HARIJITH A MANOJ  IMNSGHSS MAYYIL
 
HSS
1st .YADHUKRISHNAN TP GHSS Chattukappara

2nd  GOPIKA PP  IMNSGHSS MAYYIL
HS TALENT SEARCH
1st  SRAVAN PP IMNSGHSS MAYYIL
2nd  JINCY P  GHSS Chattukappara


Saturday, 7 October 2017

 പ്രധാനാധ്യാപകരുടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്‌ 

2017-18 വര്‍ഷത്തെ  AIDED സ്കൂളുകള്‍ക്കുള്ള  യുനിഫോമിനുള്ള തുക 2016-17
വര്‍ഷത്തെ കുട്ടികളുടെ കണക്കു പ്രകാരമാണ് അനുവദിച്ചത് അതുകൊണ്ട് മിക്ക വിദ്യാലയങ്ങളിലും യുനിഫോമിന്‍റെ തുക EXCESS/SHORTAGE വന്നിട്ടുണ്ട്.ആയതിന്‍റെ വിവരങ്ങള്‍ താഴെ കൊടുക്കുന്ന പ്രഫോര്മയില്‍ രണ്ടു ദിവസത്തിനകം എത്തിക്കേണ്ടതാണ്.

Number of students as per 6th working day statistics 2017-18
Amount     
Debited  in HM’s Account
Excess/Shortage  
Amount